Coming of age

Coming of age

Trang ChínhTrang Chính  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

...KHI BẠN CƯỜI...

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
lovelyfriends_93
Đại học
Đại học

Nữ Tổng số bài gửi : 154

Bài gửiTiêu đề: ...KHI BẠN CƯỜI...   Wed 02 Jul 2008, 15:46

Bạn biết rằng trái tim mình đang ngân lên những khúc vui, bạn và mọi người cùng cười và cộng hưởng niềm vui ấy, niềm vui lên ngôi.
* Đôi môi bạn thật duyên, bạn đâu biết tiếng cười ấy cất lên bầu trời bỗng xanh trong hơn, nắng sẽ vàng thêm và lá cành run rẩy, là khi cuộc sống sẽ nhân thêm những điều tươi mới trong lành.
* Bạn sẽ biết yêu thêm cuộc sống này. Mọi thứ trở lên rất tuyệt diệu, con gái sẽ duyên hơn trong mắt con trai và con trai sẽ thật dễ thương trong ánh nhìn con gái.
* Những giọt nước mắt không có cơ hội tuôn ra, sẽ ghen tị rồi tìm nơi trú ngụ để rồi khâm phục tiếng cười trong trẻo đó. Lúc ấy điều gì sẽ xảy ra... Bạn có tên trong những phép nhiệm màu có một phép màu của một cô bé có đôi môi không lành lặn. Phép nhiệm màu đó mang tên Nụ Cười đã làm cô bé hạnh phúc đến hôm nay.
Tin tôi đi, hãy thử cười đi bạn nhé. Bởi tôi biết khi bạn cười, mọi thứ sẽ thay đổi như một phép màu của cuộc sống.

Nguồn: www.tntp.org.vn
Xem lý lịch thành viên

...KHI BẠN CƯỜI...
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang